34 Comments

  1. Good afternoon sir and ma’am sana po makuha nyo po ako para sa scholar ship para dinapo mahirapan mga magulang kopo salamat po

  2. I’m an incoming freshman and I am looking for a scholarship to support my college degree. I want to become an Engineer that’s why I am looking for a scholarship that covers the course of Civil Engineering.

      1. Magandang hapon po ma’am/sir! Sana po matanggap po ako sa scholarship Kasi po tatlo po kaming magkapatid na nag aaral tapos dalawa po kaming college Yung kuya ko third year engineering tapos po ako mag see second year pa po. Mga magulang ko po magsasa lang papa ko at NASA bahay Rin mama ko. Sana po matanggap ako. God bless sana marami pa po kayong matulungan.

      1. Thank you din po abd God bless you.
        Sana mapili po ako kasi wala nang nag support sa pag aaral ko kasi wala na akung magulang now nag wo working po ako para lang maka pag aral sana mapili niyo ako sa scholarship po thank you and God bless. Ako din po gusto ko po maka sali sa scholarship na ito para matulongan niyo ako sa aking pag aaral.

  3. Sana po isa ako sa mapalad na makasali sa programang ito. Bali 11 po kaming magkakapatid at ang aking ina ay isang dakilang vendor(Laray). At ang aking ama naman ay isang dakilang farmer. 🙏🙏🙏

    1. Hello Po💛Sana po isa ako sa mapalad na makasali dto sa scholarship para hnd na po mahirapan ang aking magulang dahil sila ay matanda na..,Para po sa pangarap ko 💯Ay sana matulungan niyo po ako 💛…
      GodBless You Po !!💛💛🙏

  4. Please help me to be part and to avail this scholarship because i really much need it to achieve all of my dreams due to lack of financial support I can’t financially sustain my studies so I am hoping that this will help me to fulfill my dreams . Thank you and Godbless ❤️

  5. Sana po ay isa ako sa makuha sa program ang ito para po sa aking pag aaral ,ng matupad ko ang aking mga pangarap sa buhay ,Sana po ay matulungan niyo ako
    Maraming salamat po🙏god bless

  6. Hello I’m Cheryl Mae Dordas Cabuslay ,First year college of midwifery please give me a scholarship to pursue my dream, because my parents not give It all I need in my school. I hope you recognize my message I not fully perfect in English but please you can understand my message.

    1. Sana maka apil ah tusienie nu scholarship su wada intawun ug maka suporta tu sieniee pag skwela ko unta ug ka hikap tu mgo kasing² nuw nu ug paapilun anuw tu sieniee scholarship nuw duw para maka apil ah tu programa nuw salamat God bless you iyu tibu

    1. Sana po makuha ako s scholarship na ito para po hndi nahh mahirapan ang akng mga magulang at gsto k rn pong makatulong s knila thank you po

  7. Good afternoon po I’m noralyn Awal first year college po Sana po mapili ako sa scholar nato Para sa pag aaral ko at Para maging proud ang parents ko saken God bless po

  8. Good afternoon, I am Jeric L. Galo,
    Sana po isa ako sa mapili ninyo na maka sali sa Ched. Kasi wala pong ibang sumusuporta sa aking pag aaral kundi sariling sikap ko lang po. Ang aking nanay ay wala pong trabaho at ang aking tatay naman po,dakilang farmer po,at may dalawa po akong kapatid na pinapag aaral. Kaya hindi na po ako kayang suportahan ng aking tatay. Sana po isa ako sa mapili ninyo salamat po 😊
    God bless po🙏

  9. Gud pm po sa inyo sana po ay makuhang scholarship ang anak ko grade 12 po sya atconsistent honor from grade school up to now ,nursing or medtech gusto nya kunin ,pwd po ako at maysakit sa puso ang kanyang ama ay isang janitor maraming salamat po sa inyo umaasa po .God bless.

  10. good eve. I am Ayna G Gumaga
    so I hope na Isa po ako sa makapasok sa program ang ito upang matupad ang aking mga pangarap sa buhay…. need ko na ito upang hinde mahirapan ang magulang ko sa tuision pay.. Sana po matulongan nyo ako
    Maraming salamat…

  11. Sana po matolongngan ninyo ako kasi ang hanapbuhay nang aking mga magulang ay FARMER ang kanilang mga kita ay kulang sa aming pagkain hindi kasya sa aking tuition dahil gusto kong mag tapos sa pag aaral ko para matulongngan ko ang aking mga magulang..my course is teacher..

  12. Dear sir, ma’am,
    Aku po Isang ulilang anak na Wala na po Sila kinuha na Ng dyos Wala na c mama at papa, 7 po kaming magkakapatid, Wala na pobmag suporta sa akuling pag aaral..Sana bigyan nyo po Ng chance na mkasali sa intong programang scholarship, gusto ku pong mkatapos nag pag aaral pls…..godbless..

    1. Ma’am and Sir,
      Sana Po mapansin nyo Po ako dahil mahirap Po kami I want to graduate college Po and to become a teacher someday Po.Sana mapansin nyo Po ako Kasi kailangan ko Po ng scholarship para Po Hindi Po mahirapan ang papa ko sa ibang gastuhin Po sa aking pag aaral.

  13. Hello poh.
    sir, ma’am.
    Sana makasaki ako sa scholarship.
    Working student poh Kasi ako.
    Kasi mahirap lang kami.

  14. Hello mam/sir paningkamotan nako ni na ma achieve koni kay kay lisod mi na pamilya dili kaayu ka afford akong ginikanan kay napay budget namo igobra sa kaon i hope ma notice✨

  15. Sana po mapili ako, gusto ko Po talagang makapag tapos nang pag aaral para makatulog sa mga magulang ko

Leave a Reply

Your email address will not be published.