60 Comments

    1. Sana po makakuha ako ng scholarship dito sa CHEd …broken family ksi kami mhirap mag aral pag wlang mgulang na nkaalalay sau thanks sna mpili nyu po ako

      1. Sana po mapili ako sa ched scholarship kasi mahirap lang po kami hindi kopo kaya mag aral naka stop po aq ngayon kasi wala na po ako pambayad sa tuition fee ko sa Sulu College of Technology.. Sana matulungan ninyo po ako.. Salamat po…

  1. Sana po magrant ang application ko na makakuha ng scholarship ang anak ko single parent lng po ako. Maraming slamat po.

  2. Ma’am/sir I hope mapili po ako bilang isang iskolar upang matupad ko po yung mga pangarap po sa buhay .. hinangad ko pong isa ako sa pili nyo. Maraming salamat po❤️

  3. Ma’am / Sir Sana po mapili po sa scholarship kasi po kailangan kopo talaga yong tulong nyo, sa pag aaral ko, hindi po kasi kaya ng mga magulang ko ang mapag aral ako, wala po kasing tarbaho yong mga magulang ko dahil matanda na sila, PDWD po kasi yong nanay ko kaya umaasa na lng kami sa kapatid ko, kaya po sana isa po ako sa matulungan nyo 😟😇😇

  4. Magandang Buhay Po ma’am/sir Sana Po mapilian nyo Po ako para lang sa aking pag-aaral Po ma’am/sir🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏

  5. I am hoping po na makuha ako even though my course is not a priority course for this scholarship. I just wanted po to help my ate in financing my allowance and tuitions. Thank you po.

  6. Hi/Hello Maa’m/ Sir sana po ay mapili po ninyo ako dahil pangarap ko rin ito at sa akin rin kinabukasan. Thankyou!!

  7. Sana po mapili ninyu ako. Malaking tulong po sa aking pag aaral na magkaroon ng scholarship. Working students po ako … thank u …

  8. Sana po mapili ako kailangan lang po talaga sa pag-aaral😢 at ng sa ganun ay Dina mamroblema Ang aking mga magulang sa tuition ko🙏😇 hirap din po kasi kami sa buhay😢😢😢

  9. Sana po,mapili nyo aq maam sir, ,para s ambition q n mkatapos sa kolehiyo…working student po kasi ako,..salamat po

  10. I hope I am selected, I stopped for two years due to financial problems. I really need the scholarship because I am the only one my family expects to finish school

  11. Hello ma’am/sir,
    Sana mabigyan po ako Ng pagkakataon na mapili para sa programang ito upang maipagpatuloy ko Ang aking pag aaral.
    Maraming salamat.

  12. Hello po sana mapili aku gusto kulang sana na maka kuha or maka hanap nang income dahil wala naman income ang nanay ko sana mapili po ako

  13. Sana matanggap ako sa program ang ito kahit papaaano matulongan ko magulang ko Sa tuition pay… thank you 💗

  14. Sana po matulungan niyo ako sir ma’am
    Ma malakng na u tang ma loob KO po sainyo
    Self supporting lang po ako

  15. I hope makakuha ako ng scholarship nato it’s very helpful po talaga. Because my parents has no permanent work so it’s hard for me especially were three siblings po na di na talaga nakatanggap ng scholarship so I hope mapili po🥺

    1. Sana po mapili po ako sa scholarship para po matuloy ko po pagaaral ko po. Dahil po mga magulang ko po ay matatanda na. Ako na Lang po inaasahan nila.

  16. Sana po makuha po ako kasi po ulila na kami sa ama hnd nadin nagtrtrabaho nanay ko kac hnd na kaya ng katawan nya…kaya po sana matanggap po ako salamat po godbless po

  17. Sana o bigyan nyo pa kami Ng chance na maka Sali sa program nyo Kasi kailangan² namin Ng scholarship gusto ko pa Po maka pag Aral Ng college , Hindi Po Ako naka abot sa application dahilngayon lang Ako naka bili ng.cellphone. plsss Po maawa Po kayooo Kasi Hindi na kaya nila mama papa ipag Aral Ako Ng college : (( plsss Po plsss : (

  18. Hai po sana matanggap po ako para matustusan kupo akkng tuition at kahit papaano makatulong sa magulang Ang mga pangangailanga po❤️

  19. Napakahirap Po Naman Ma’am/Sir . May Pangarap ako sa Buhay kaya gagawin ko lahat para makatapos. Hope Ang praying na Sana Isa ako sa makuha nyo .
    Salamat♥️

  20. Napakahirap Po Namin Ma’am/Sir . May Pangarap ako sa Buhay kaya gagawin ko lahat para makatapos. Hope Ang praying na Sana Isa ako sa makuha nyo .
    Salamat♥️

  21. Sana po ako sa program na ti kase po naaawa po ako sa mga magulong ko na walang perpektong traboho tas tatlo kaming pinag aaral po nila.. thank you po 🥰

  22. Sana po isa po ako sa mapalad na mapili na maging scholar dito aa Ched ilang beses na po kasi ako nag try dito pero hindi po ako nawalan ng pag-asa,susubukan ko po uli..at hindi po kau magsisisi na mapili ako dito,gagalingan ko po sa aking acadmic❣️

    1. I hope I can get into this scholar so that it won’t be difficult for my parents to finance my tuition. Para makatulong po sa aking pag.aaral♥️

  23. Sana po isa po ako sa mapili dahil mahirap lamang ang aking pamilya gusto ko po tulungan ang aking pamilya at makapagtapos ng aking pag aaral at ipapangako ko po na gagawin ko po ang lahat para makapag tapos at matulungan balang araw ang aking pamilya Salamat po

  24. Sana po makasali ako sa scholarship na etu, sana po yung pinild apan kung form na ito ay maisali dahil kailangan ko po ng allowance for this i am first year college. 🥵🙏🙏

  25. I hope makasali po ako nito kahit itung scholarship lang po need lang po pang allowance ko sa pag school, dahil po ang aking nga magulang ay walang trabho dahkl sa pandemya .. i hope po na makasali ako nito🙏🙏

  26. Good Day!
    Ma’am/sir Isa po akong IP at gusto ko pong makapagtapos po Ng pag aaral para po maka tulong Ako sa pamilya ko po . Taga sarangani po Ako .magsasaka lang po mga magulang ko mahirap po kami at Hindi po kami Kaya Ng mga magulang nami na paaralin kami lahat .. sana po mapili po Ako sa scholarship po salamat po And god bless

  27. Good day.
    Sana Isa Ako sa mapili dito. Mahirap lang Kasi pangkabuhayan dito sa bukid. Mahirap Ang among buhat dito. Walang trabaho Ang asking mama at papa. Sana matulongan nyo po kami. Thank you and God bless

  28. Kunta makaapi mn ak cne nga scholarship ky pra maka bulig saak pag skwela.

    Dako nga salamat❤️

  29. Good day Ma’am/Sir! Paano po mag apply sa scholarship? Sana po Isa ako sa maka pasok nang scholarship niyo, malaking tulong na po sakin Yun sa pag aaral ko, BS CRIMINOLOGY First year college of Headstart of cotabato city. Sana po Isa ako sa matulongan dahil gusto ko rin po maka pag tapus at gustong gusto ko tong course na to kaya Hindi ako maka lipat sa another course na walang tuition 😌 thank you po💚💚💚

  30. Maganda araw Po sa inyo, Ako po ay gusto ko po sumali ng scholarship para po sa pagaaral ko ng college late ko na laman yung may gantong opportunity pero nababaka sakali padin ako na masali kahit third college na po ako ngayon sa pup sa polytechnic university, pulilan bulacan and thank you.

  31. Puhon makaapi ako hine nga scholarship, kay nagsisiguro ako na makatapos hit pag skwela. dako na salamat Godbless😇

  32. I would really love to make a blog but.. I’m not sure what type of blogs get the most traffic? What kind of blogs do you surf? I mostly surf photo blogs and fashion blogs. Just getting a poll here thanks!.

Leave a Reply

Your email address will not be published.